Khác biệt giữa bản sửa đổi của “Cairns”
Nội dung được xóa Nội dung được thêm vào
Không có tóm lược sửa đổi |
|||
Dòng 37:
Ga Cairns nằm ngay trong trung tâm thành phố, trong khoảng cách đi bộ dễ dàng từ bờ sông và hầu hết các khách sạn.
Dịch vụ ''
Tàu Tilt khởi hành Cairns đi Brisbane tại 09:15 ngày thứ Tư và Chủ Nhật, đến Townsville tại 3:15 và Brisbane vào 09:10 ngày hôm sau.
Dòng 46:
Tàu Savannahlander [http://www.savannahlander.com.au] cũng đi từ Cairns đến Kuranda nhưng sau đó tiếp tục đến thị trấn hẻo lánh Forsayth. Nó rời Cairns vào lúc 6:30 sáng ngày thứ Tư với một chặng dừng qua đêm bắt buộc tại Almaden (với chuyển có sẵn để Chillagoe), trước khi đến Ga Forsayth lúc 17:45 ngày thứ năm. Tày Savannahlander không chạy giữa tháng Mười Hai và tháng Ba.
===Xe ô tô===
|